MPSC Results 2018 (104 Students Selected)

mpsc

  • Sharadkumar Suresh Admuthe

    2018 Nayab Tahsildar
  • Sachin Dashrath Wagh

    2018 Nayab Tahsildar
  • Kashinath Balaji Dange

    2018 Nayab Tahsildar
  • Gopal Vyankatrao Deshpande

    2018 Nayab Tahsildar
  • Samadhan Ashruba Kirawale

    2018 Skill Development Employment and Entrepreneurship
  • Digvijay Ashok Jamdar

    2018 Skill Development Employment and Entrepreneurship
  • Vaibhav Vijay Hajare

    2018 Assistant Registrar Co-operative
  • Trupti Kishor Upadhye

    2018 Assistant Registrar Co-operative
  • Mahesh Dattatray Kachave

    2018 Assistant Registrar Co-operative
  • Vinayak Bajirao Kote

    2018 Chief Municipal Officer Class B
  • Vikram Muralidhar Jagdale

    2018 Chief Municipal Officer Class B
  • Tushar Vitthal Nerkar

    2018 Chief Municipal Officer Class B
  • Tushar Ashokrao Athawale

    2018 Chief Municipal Officer Class B
  • Suraj Madhukar Kamble

    2018 Chief Municipal Officer Class B
  • Suraj Dinkar Surve

    2018 Chief Municipal Officer Class B
  • Shweta Suresh Pawar

    2018 Chief Municipal Officer Class B
  • Sandip Sampatrao Gharge

    2018 Chief Municipal Officer Class B
  • Priyanka Pitamber Bhosale

    2018 Chief Municipal Officer Class B

चाणक्य मंडल परिवारच्या विद्यार्थ्यांचे महाराष्ट्र राज्य लोकसेवा आयोग २०१८ मध्ये उत्तुंग यश !!!
आमचे १०४ हून जास्त विद्यार्थी यशस्वी….
सर्वांचे अभिनंदन!!!

डेप्युटी कलेक्टर – गट अ (डीसीए)
1. सोपान प्रभाकर टोंपे
2. अजयकुमार कल्याण नष्टे
3. अविनाश लहानु कोरडे
4. सुशांत लक्ष्मण शिंदे
5. प्रसेनजित बबनराव प्रधान
6. पूजा सुदाम पाटील
7. अमृता विलास साबळे

डेप्युटी सुपरिंटेंडेंट ऑफ पोलिस/असिस्टंट कमिशनर ऑफ पोलिस (एसीपी) – गट अ
1. नितिन भागवत गणापुरे
2. सुदर्शन साईदास राठोड

असिस्टंट कमिशनर ऑफ सेल्स टॅक्स – गट अ
1. पोपट कृष्णा ओमासे
2. सुनील बाबासो हजारे
3. अनुराधा अमर निकम
5. योगिराज कृष्णा भगत
6. राहुल रमेश चौरे
7. नामदेव गोरक्षनाथ ठोंबळ

असिस्टंट डायरेक्टर/महाराष्ट्र फायनान्स अॅण्ड अकौंट सर्व्हिस (एमएफए) – गट अ

1. लक्ष्मण रामकृष्ण लिंगलोड

चीफ ऑफिसर, म्युनिसिपल कॉर्पोरेशन/म्युनिसिपल परिषद, – गट अ

1. विशाल विठ्ठलराव वाघ
2. अश्विनी लक्ष्मण मांजे
3. सायली अनंत शिर्के

तहसिलदार – गट अ

1. रोहन भिमराव शिंदे
2. किशोर भिवराज मराठे
3. योगेश्वर नागनाथराव टोंपे
4. सुधीर नरसिंग सोनवणे
5. प्रथमेश प्रफुल्ल घोलप
6. शिरीष बाबासाहेब वामने
7. अनिकेत गिरीधर सोनावणे

असिस्टंट डायरेक्टर, कौशल्य विकास, रोजगार आणि उद्योजकता – गट अ

1. गौरव साहेबराव इंगोले
2. कल्पेश चंदर जाधव

डेप्युटी एज्युकेशन ऑफिसर, महाराष्ट्र एज्युकेशन सर्व्हिस, गट ब (अॅडमिनिस्ट्रेशन शाखा)

1. दिगंबर लक्ष्मण मोरे
2. अभिषेक रविकिरण पराडकर
3. दत्तात्रय महादेव गायकवाड
4. श्रीकांत मुकुंद देवडीकर
5. बाबुराव उत्तम जाधव
6. निमिष दिनेश मोहिते
7. सुरेखा रामदास भणगे
8. प्रियंका पांडुरंग पांडे
9. नागराज मारोती बनसोडे
10. गणेश दत्ताप्पा गांजरे
11. स्वाती दशरथ गायकवाड
12. रूपाली शशिकांत सोनावणे

सेक्शन ऑफिसर – गट ब

1. शरद सर्जेराव कोकाटे
2. प्रदीप पुंजहरी हासे
3. राजीव उत्तमराव बबले
4. मृणालिनी भालचंद्र पोळ

असिस्टंट ब्लॉक डेव्हलपमेंट ऑफिसर (बीडीओ) – गट ब

1. किरण राम कोळपे
2. संतोष दगडू वांगवडे
3. परमेश्वर बन्सी राठोड
4. दीप्ती भरत गत
5. मंगेश रमेश कुचेवार
6. लिंबाजी भिमराव बारगिरे

चीफ ऑफिसर, म्युनिसिपल कॉर्पोरेशन/म्युनिसिपल परिषद, – गट ब

1. गजानन भास्कर शिंदे
2. तुषार विठ्ठल नेरकर
4. सूरज दिनकर सुर्वे
5. आशिष नरहरी बरकुल
6. आतिष दादासाहेब वाळुंज
7. पराग संजीव कोडबुले
8. संदीप संपतराव घारगे
9. निलेश विठ्ठलराव गायकवाड
10. शशिकांत अंकुशराव भोसले
11. प्रशांत व्यंकटराव पाटील
12. प्रियंका शांताराम पाटील
13. विक्रम मुरलीधर जगदाळे
14. श्रीराम भगवान पवार
15. चेतन किरण कोंडे
16. विशाल विलास पाटील
17. दिनेश संपत सिनरे
18. महेशकुमार दत्तात्रय जामनोर
19. विनायक बाजीराव कोटे
20. आकाश अविनाश डोईफोडे
21. संतोष भिमराज लांडगे
22. तुषार संजय अहेर
23. तुषार राजाराम सोनावणे
24. पल्लवी अंकुश भागवत
25. प्रिया प्रदीपराव डहाळे
26. अजय महादेव साळवे
27. श्वेता सुरेश पवार
28. सूरज मधुकर कांबळे
29. प्रियांका पीतांबर भोसले
30. प्रणोती सुखराज श्रीश्रीमल
31. अमोल किशन हनवटे
32. प्रियांका अनिलराव शिंदे
33. सोनाली श्रीमंत वरवटे
34. तुषार अशोकराव आठवले
35. अभिजित मिलिंद बाविस्कर
36. मनिषा नागसेन वाजळे
37. प्रीती रामहरी गाडे

असिस्टंट रजिस्ट्रार, सहकारी संस्था, – गट ब

1. माधव बाबुराव पायघण
2. महेश दत्तात्रय कचवे
3. तृप्ती किशोर उपाध्ये
4. रवींद्र रावसाहेब पाटील
5. वैभव विजय हजारे

कौशल्य विकास, रोजगार आणि उद्योजकता – गट ब
1. दिग्विजय अशोक जामदार
2. समाधान अश्रोबा किरवले

इंडस्ट्रीज ऑफिसर (तांत्रिक) – गट ब

1. कमलेशकुमार परसमल जैन

नायब तहसिलदार – गट ब

1. सचिन दशरथ वाघ
2. राजेश महादेव माळी
3. गोपाळ व्यंकटराव देशपांडे
4. शरदकुमार सुरेश आडमुठे
5. काशिनाथ बालाजी डांगे
6. नंदकिशोर नाजुकराव कुंभारे